![](https://sp-ao.shortpixel.ai/client/to_auto,q_glossy,ret_img,w_1024,h_536/https://www.phigudkhaow.com/wp-content/uploads/2022/10/KR-108-1024x536.jpg)
นายภูมิจิตต์ พงษ์พันธุ์งาม ผู้ว่าการการยาสูบแห่งประเทศไทย (ยสท.) เป็นประธานในพิธีถวายผ้าพระกฐินพระราชทานของผู้บริหารและพนักงานการยาสูบแห่งประเทศไทย ประจำปี 2565 โดยมีคณะกรรมการ คณะผู้บริหาร และผู้แทนพนักงาน ยสท. จากส่วนงานต่างๆ เข้าร่วมในพิธี ณ วัดราชสิงขร แขวงวัดพระยาไกร เขตบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร เมื่อวันที่ 29 ตุลาคม 2565