![](https://sp-ao.shortpixel.ai/client/to_auto,q_glossy,ret_img,w_1024,h_733/https://www.phigudkhaow.com/wp-content/uploads/2022/10/S__24141997_0-1024x733.jpg)
คุณหญิงลักขณา แสงสนิท เป็นประธานมอบทุนการศึกษามูลนิธิพลเอกวิโรจน์-คุณหญิงลักขณา แสงสนิท แก่นิสิตคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ต่อเนื่องเป็นปีที่ 29 โดยมี ดร.นาฬิกอติภัค แสงสนิท กรรมการผู้จัดการ บริษัท ธนารักษ์พัฒนาสินทรัพย์ จำกัด และ รศ.ดร.สมชนก ภาสกรจรัส ร่วมในพิธี ณ ที่ทำการมูลนิธิพลเอกวิโรจน์-คุณหญิงลักขณา แสงสนิท โรงเรียนสายน้ำผึ้ง สุขุมวิท 22
![](https://sp-ao.shortpixel.ai/client/to_auto,q_glossy,ret_img,w_722,h_1024/https://www.phigudkhaow.com/wp-content/uploads/2022/10/S__24142011-722x1024.jpg)